Fikia Malengo ya Biashara yako kimataifa
Huduma za kitaalamu za upitishaji mizigo na forodha kutoka Dar es Salaam, Tanzania hadi duniani kote
Blue Wave Freight Limited
Mshirika wako wa kuaminika kwa biashara za kimataifa zisizo na vikwazo.
Tukiwa na makao makuu Dar es Salaam, Tanzania, tunatoa huduma kamili za usafirishaji wa mizigo na uwakala wa forodha zinazowaunganisha wafanyabiashara wa Afrika na masoko ya kimataifa kwa kasi, uaminifu, na kufuata kanuni.
Dira Yetu
Kuwa daraja kuu la usafirishaji katika Afrika Mashariki linalounganisha Tanzania na biashara za kimataifa.
Malengo
Kutoa huduma bunifu, za kuaminika, na bora za upitishaji mizigo na usafirishaji zinazozidi matarajio ya wateja.
Utoaji wa Forodha
Huduma za haraka na sahihi za kupitia forodha, zikijumuisha usimamizi wa nyaraka na ufuataji wa sheria za biashara.
Usafirishaji wa Mizigo
Suluhisho kamili za usafirishaji wa anga, baharini, na nchi kavu zenye ufuatiliaji wa moja kwa moja
Omba gharama ya usafirishaji wako na upate makadirio ya bure
Huduma Nyingine
Uhifadhi na Usambazaji
Maghala salama na yenye hali bora ya kuhifadhi bidhaa, pamoja na mtandao wa usambazaji Tanzania na Afrika Mashariki.
Suluhisho za Usafirishaji
Usimamizi wa mnyororo mzima wa usafirishaji (supply chain) uliobuniwa kulingana na mahitaji ya biashara yako.
Ushauri wa Biashara za Kimataifa
Mwongozo wa kitaalamu kuhusu kanuni za biashara za kimataifa na mbinu za kuingia kwenye masoko mapya.
Vision
To be the leading logistics partner that bridges Tanzania with the world, enabling seamless global trade and economic growth across East Africa.
Mision
To provide exceptional clearing and freight forwarding services that exceed client expectations through innovation, reliability, and unwavering commitment to excellence in international trade facilitation.
About Us
Driven by Precision, Powered by Idea
Blue Wave Freight LTD is a premier clearing and freight forwarding company headquartered in Dar es Salaam, Tanzania. Since our establishment, we have been at the forefront of facilitating international trade between Tanzania and the global marketplace.
Delivering Services for Over a Decade.
“Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.”
Kwa Nini Utuchague
Kwa Nini Tunafanya Vizuri Zaidi
Utaalamu wa Ndani
Uelewa wa kina wa masoko ya Tanzania na Afrika Mashariki, pamoja na uhusiano mzuri wa ndani.
Mtandao wa Kimataifa
Ushirikiano mpana na mashirika ya usafirishaji na mawakala duniani kote kuhakikisha mizigo yako inafika popote.
Uzoefu wa Kisheria
Uelewa wa kina wa kanuni za biashara za kimataifa na taratibu za forodha katika nchi mbalimbali.
FAQ
Maswali Yanayoulizwa
Mara kwa Mara
Blue Wave Freight inatoa huduma gani?
Sisi ni wakala kamili wa upitishaji mizigo na forodha wenye makao Dar es Salaam.
Huduma zetu kuu ni pamoja na:
Usafirishaji wa Baharini (Sea Freight)
Usafirishaji wa Anga (Air Freight)
Ushughulikiaji wa Forodha na Uwakala (Customs Clearing & Brokerage)
Usafirishaji wa Barabara (Road Transportation)
Huduma za Maghala (Warehousing)
Tunashughulikia mnyororo mzima wa usafirishaji kutoka asili ya mzigo hadi kwenye marudio ya mwisho.
Ni nini kinachoitofautisha Blue Wave Freight na mawakala wengine?
Lengo letu kuu ni kasi, uwazi, na mawasiliano. Sisi ni kampuni inayofanya kazi kwa wepesi na ufanisi, jambo linalohakikisha kila mteja anapata umakini wa kipekee. Tunatumia uelewa wetu wa kina wa kanuni na taratibu za Tanzania kushughulikia urasimu kwa ufanisi na kutoa taarifa za mapema — hivyo hutoachwa gizani kuhusu hali ya usafirishaji wa mizigo yako.
Mnatoa huduma katika maeneo gani ya kijiografia?
Tunatoa huduma Tanzania nzima na nchi za Afrika Mashariki, na tunashughulikia usafirishaji wa kimataifa kwenda Asia, Ulaya, Amerika, na Mashariki ya Kati.