Kuhusu Sisi

Huduma za kuaminika za usafirishaji na usimamizi wa mizigo

Blue Wave Freight LTD ni kampuni ya usafirishaji na uwakala wa forodha yenye makao yake makuu jijini Dar es Salaam, Tanzania. Tangu kuanzishwa kwake, kampuni imekuwa mstari wa mbele katika kuwezesha biashara za kimataifa kati ya Tanzania na soko la dunia.

Eneo letu la kimkakati katika jiji la Dar es Salaam — mji mkuu wa biashara na bandari kuu ya Tanzania — linatupatia upatikanaji wa kipekee kwa njia kuu za usafirishaji na biashara za kimataifa. Hii inatuwezesha kuwa lango bora kwa wafanyabiashara wanaotaka kuingiza au kusafirisha bidhaa Afrika, Asia, Ulaya, na Amerika.

Uzoefu wa miaka
katika sekta
0 +
Kiwango cha utoaji
kwa wakati
0 %
Wateja waliwahudumiwa
duniani kote
0 +
Msaada kwa usafirishaji
wote
0 /7

Uadilifu

Tunafanya biashara kwa kufuata viwango vya juu vya maadili, kuhakikisha uwazi na uaminifu katika mahusiano yote ya kibiashara.

Ubora

Tunajitahidi kuboresha huduma zetu kila siku, tukitumia teknolojia na utaalamu ili kutoa matokeo bora zaidi.

Utegemezi

Wateja wetu wanatuhesabu kwa huduma za kuaminika na utoaji wa mizigo kwa wakati katika shughuli zote.

Ushirikiano

Tunajenga mahusiano ya kudumu na wateja wetu, tukiona mafanikio yao kama yetu na kufanya kazi kwa pamoja kufikia malengo ya pamoja.

Timu Yetu

Huduma Bora Inategemea watenda kazi Bora

Timu yetu yenye uzoefu mkubwa katika usafirishaji na taratibu za forodha inahakikisha kila mzigo unasafirishwa kwa ufanisi, kufuata sheria, na kufika kwa wakati ndani ya Tanzania na katika njia za biashara za kimataifa.

CASMIR J. MWACHA

Mkurugenzi Mtendaji

WILEHARD CASMIR

Mkurugenzi Mkuu

SWABIR NGWALI

Meneja Masoko na Mauzo

Omba gharama ya usafirishaji wako na upate makadirio ya bure

[bookit category="1" service="1" staff="1" theme="step_by_step"]